โครงการฝึกอบรมหลักสูตร Palliative home care and community participation workshop วันที่ 17-18 มีนาคม 2559
April 27, 2016
0
โครงการฝึกอบรมหลักสูตร Palliative home care and community participation workshop วันที่ 17-18 มีนาคม 2559
ณ ห้องประชุม กฤษณา 1 ชั้น 1 โรงแรมพิมานการ์เด้นบูติก โฮเทล ขอนแก่น
จำนวนผู้เข้าอบรม 66 คน
จัดโดย โครงการจัดตั้งศูนย์ฝึกอบรมและพัฒนาศักยภาพบุคลากรแพทย์ เภสัชกรและผู้สนใจงานด้านการบริบาลผู้ป่วยระยะท้าย ศูนย์ฝึกอบรมโรงพยาบาลศรีนครินทร์
![บรรยากาศ การแบ่งกลุ่ม ทำ workshop](http://www.thaps.or.th/wp-content/uploads/2016/04/1workshop_s-1024x768.jpg)
![workshop](http://www.thaps.or.th/wp-content/uploads/2016/04/workshop_s1-1024x768.jpg)
![ร่วมแสดงความคิดเห็น](http://www.thaps.or.th/wp-content/uploads/2016/04/---------------------------------------------------------_s1-1024x768.jpg)
![บรรยากาศการเข้าอบรม](http://www.thaps.or.th/wp-content/uploads/2016/04/---------------------------------------------------------_s-1024x768.jpg)
![การทำ workshop](http://www.thaps.or.th/wp-content/uploads/2016/04/----------------workshop_s-1024x768.jpg)
![workshop](http://www.thaps.or.th/wp-content/uploads/2016/04/workshop_s-1024x768.jpg)
![วิทยากร รศ.พญ.ศรีเวียง ไพโรจน์กุล](http://www.thaps.or.th/wp-content/uploads/2016/04/speaker-1024x768.jpg)